ป้ายข้างทาง สงกรานต์ ขอชื่นชม คนบางจาก/กรุงเทพฯ สวมหมวกนิรภัย100% ทั้งคนขับและคนซ้อนท้าย เริ่มที่ ตัวเราเอง เริ่มที่องค์กร-พนักงาน เริ่มที่ครอบครัวเราเอง เพื่อลด/ป้องกันการตาย ลดป้องกันการเสียชีวิต อย่างยั่งยืน 12-4-62 www.ody-news.com Sombut See author's posts Continue Reading Previous สงกรานต์ ขอชื่นชม คนอุดมสุข/กรุงเทพฯ สวมหมวกนิรภัย100% ทั้งคนขับและคนซ้อนท้าย เริ่มที่ ตัวเราเอง เริ่มที่องค์กร-พนักงาน เริ่มที่ครอบครัวเราเอง เพื่อลด/ป้องกันการตาย ลดป้องกันการเสียชีวิต อย่างยั่งยืน 12-4-62 www.ody-news.comNext สงกรานต์ ขอชื่นชมคนพระโขนง /กรุงเทพฯ สวมหมวกนิรภัย100% ทั้งคนขับและคนซ้อนท้าย เริ่มที่ ตัวเราเอง เริ่มที่องค์กร-พนักงาน เริ่มที่ครอบครัวเราเอง เพื่อลด/ป้องกันการตาย ลดป้องกันการเสียชีวิต อย่างยั่งยืน 12-4-62 www.ody-news.com ใส่ความเห็น ยกเลิกการตอบอีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *ความเห็น ชื่อ * อีเมล * เว็บไซต์